మైలింకింగ్™ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్ SFP LC-SM 1310nm 10km

ML-SFP-SX 1.25Gb/s SFP 1310nm 10km LC సింగిల్-మోడ్

చిన్న వివరణ:

Mylinking™ RoHS కంప్లైంట్ 1.25Gbps 1310nm ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ 10km రీచ్ అధిక పనితీరు, డ్యూయల్ డేటా రేట్ 1.25Gbps/1.0625Gbps మరియు SMFతో 10km ట్రాన్స్‌మిషన్ దూరాన్ని సపోర్ట్ చేసే ఖర్చుతో కూడుకున్న మాడ్యూల్స్.ట్రాన్స్‌సీవర్ మూడు విభాగాలను కలిగి ఉంటుంది: ఒక FP లేజర్ ట్రాన్స్‌మిటర్, ట్రాన్స్-ఇంపెడెన్స్ ప్రీయాంప్లిఫైయర్ (TIA) మరియు MCU కంట్రోల్ యూనిట్‌తో అనుసంధానించబడిన PIN ఫోటోడియోడ్.అన్ని మాడ్యూల్స్ క్లాస్ I లేజర్ భద్రతా అవసరాలను సంతృప్తిపరుస్తాయి.ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు SFP మల్టీ-సోర్స్ అగ్రిమెంట్ (MSA) మరియు SFF-8472కి అనుకూలంగా ఉంటాయి.మరింత సమాచారం కోసం, దయచేసి SFP MSAని చూడండి.


ఉత్పత్తి వివరాలు

ఉత్పత్తి ట్యాగ్‌లు

ఉత్పత్తి లక్షణాలు

● 1.25Gbps/1.0625Gbps బిట్ రేట్లకు మద్దతు ఇస్తుంది

● డ్యూప్లెక్స్ LC కనెక్టర్

● హాట్ ప్లగ్ చేయదగిన SFP పాదముద్ర

● 1310nm FP లేజర్ ట్రాన్స్‌మిటర్ మరియు PIN ఫోటో-డిటెక్టర్

● 10Km SMF కనెక్షన్ కోసం వర్తిస్తుంది

● తక్కువ విద్యుత్ వినియోగం,< 0.8W

● డిజిటల్ డయాగ్నోస్టిక్ మానిటర్ ఇంటర్‌ఫేస్

● SFP MSA మరియు SFF-8472కి అనుగుణంగా

● చాలా తక్కువ EMI మరియు అద్భుతమైన ESD రక్షణ

● ఆపరేటింగ్ కేస్ ఉష్ణోగ్రత:

వాణిజ్యపరంగా: 0 నుండి 70 °C

పారిశ్రామిక:-40 నుండి 85 °C

అప్లికేషన్లు

● గిగాబిట్ ఈథర్నెట్

● ఫైబర్ ఛానెల్

● స్విచ్ ఇంటర్‌ఫేస్‌కి మారండి

● స్విచ్డ్ బ్యాక్‌ప్లేన్ అప్లికేషన్‌లు

● రూటర్/సర్వర్ ఇంటర్‌ఫేస్

● ఇతర ఆప్టికల్ ట్రాన్స్మిషన్ సిస్టమ్స్

ఫంక్షనల్ రేఖాచిత్రం

xst (1)

నిరపేక్ష గరిష్ట రేటింగులు

పరామితి

చిహ్నం

కనిష్ట

గరిష్టంగా

యూనిట్

గమనిక

సరఫరా వోల్టేజ్

Vcc

-0.5

4.0

V

నిల్వ ఉష్ణోగ్రత

TS

-40

85

°C

సాపేక్ష ఆర్ద్రత

RH

0

85

%

గమనిక: గరిష్ట సంపూర్ణ రేటింగ్‌ల కంటే ఎక్కువ ఒత్తిడి ట్రాన్స్‌సీవర్‌కు శాశ్వత నష్టం కలిగిస్తుంది.

సాధారణ ఆపరేటింగ్ లక్షణాలు

పరామితి

చిహ్నం

కనిష్ట

టైప్ చేయండి

గరిష్టంగా

యూనిట్

గమనిక

డేటా రేటు

DR

1.25

Gb/s

 
సరఫరా వోల్టేజ్

Vcc

3.13

3.3

3.47

V

 
సరఫరా కరెంట్

Icc5

 

220

mA

 
ఆపరేటింగ్ కేస్ టెంప్.

Tc

0

 

70

°C

 

TI

-40

 

85

ఎలక్ట్రికల్ లక్షణాలు (TOP(C) = 0 నుండి 70 ℃, TOP(I) =-40 నుండి 85 ℃, VCC = 3.13 నుండి 3.47 V)

పరామితి

చిహ్నం

కనిష్ట

టైప్ చేయండి

గరిష్టంగా

యూనిట్

గమనిక

ట్రాన్స్మిటర్

డిఫరెన్షియల్ డేటా ఇన్‌పుట్ స్వింగ్

VIN, PP

120

820

mVpp

1

Tx ఇన్‌పుట్-హైని నిలిపివేయండి

VIH

2.0

Vcc+0.3

V

Tx ఇన్‌పుట్-తక్కువను నిలిపివేయండి

VIL

0

0.8

V

Tx ఫాల్ట్ అవుట్‌పుట్-హై

VOH

2.0

Vcc+0.3

V

2

Tx ఫాల్ట్ అవుట్‌పుట్-తక్కువ

VOL

0

0.5

V

2

ఇన్పుట్ డిఫరెన్షియల్ ఇంపెడెన్స్

రిన్

100

Ω

రిసీవర్

డిఫరెన్షియల్ డేటా అవుట్‌పుట్ స్వింగ్

Vout, pp

300

650

800

mVpp

3

Rx LOS అవుట్‌పుట్-హై

VROH

2.0

Vcc+0.3

V

2

Rx LOS అవుట్‌పుట్-తక్కువ

VROL

0

0.8

V

2

గమనికలు:

1. TD+/- అంతర్గతంగా ACతో పాటు మాడ్యూల్ లోపల 100Ω అవకలన ముగింపు ఉంటుంది.

2. Tx ఫాల్ట్ మరియు Rx LOS ఓపెన్ కలెక్టర్ అవుట్‌పుట్‌లు, వీటిని హోస్ట్ బోర్డ్‌లో 4.7k నుండి 10kΩ రెసిస్టర్‌లతో పైకి లాగాలి.2.0V మరియు Vcc+0.3V మధ్య వోల్టేజీని పైకి లాగండి.

3. RD+/- అవుట్‌పుట్‌లు అంతర్గతంగా AC కపుల్డ్ చేయబడతాయి మరియు వినియోగదారు SERDES వద్ద 100Ω (డిఫరెన్షియల్)తో ముగించబడాలి.

ఆప్టికల్ లక్షణాలు (TOP(C) = 0 నుండి 70 ℃, TOP(I) =-40 నుండి 85 ℃,VCC = 3.13 నుండి 3.47 V)

పరామితి

చిహ్నం

కనిష్ట

టైప్ చేయండి

గరిష్టంగా

యూనిట్

గమనిక

ట్రాన్స్మిటర్

ఆపరేటింగ్ వేవ్ లెంగ్త్

λ

1290

1310

1330

nm

 
ఏవ్. అవుట్‌పుట్ పవర్ (ప్రారంభించబడింది)

పేవ్

-9

 

-3

dBm

1

విలుప్త నిష్పత్తి

ER

9

dB

1

RMS స్పెక్ట్రల్ వెడల్పు

Δλ

   

0.65

nm

 
రైజ్/ఫాల్ టైమ్ (20%~80%)

Tr/Tf

   

0.26

ns

2

చెదరగొట్టే పెనాల్టీ

టీడీపీ

   

3.9

dB

 
అవుట్పుట్ ఆప్టికల్ ఐ IEEE802.3 z (క్లాస్ 1 అజర్ భద్రత)కి అనుగుణంగా

రిసీవర్

ఆపరేటింగ్ వేవ్ లెంగ్త్

λ

1310

nm

 
రిసీవర్ సున్నితత్వం

PSEN1

   

-22

dBm

3

ఓవర్లోడ్

పేవ్

0

 

dBm

3

లాస్ అసర్ట్

Pa

-35

   

dBm

 
లాస్ డి-అసెర్ట్

Pd

   

-24

dBm

 
LOS హిస్టెరిసిస్

Pd-Pa

0.5

 

dB

గమనికలు:

1. PRBS 2 2తో 1.25Gb/s వద్ద కొలుస్తారు23 - 1NRZ పరీక్ష నమూనా.

2. ఫిల్టర్ చేయబడలేదు, PRBS2తో కొలుస్తారు23 - 1పరీక్ష నమూనా @1.25Gbps

3. PRBS 2తో 1.25Gb/s వద్ద కొలుస్తారు23 - 1BER <1x10 కోసం NRZ పరీక్ష నమూనా-12

పిన్ నిర్వచనాలు మరియు విధులు

xst (2)

పిన్ చేయండి

చిహ్నం

పేరు/వివరణ

గమనికలు

1 VeeT Tx గ్రౌండ్

2 Tx తప్పు Tx తప్పు సూచన, ఓపెన్ కలెక్టర్ అవుట్‌పుట్, యాక్టివ్ “H”

1

3 Tx ఆపివేయి "H"లో LVTTL ఇన్‌పుట్, అంతర్గత పుల్-అప్, Tx నిలిపివేయబడింది

2

4 MOD-DEF2 2 వైర్ సీరియల్ ఇంటర్‌ఫేస్ డేటా ఇన్‌పుట్/అవుట్‌పుట్ (SDA)

3

5 MOD-DEF1 2 వైర్ సీరియల్ ఇంటర్‌ఫేస్ క్లాక్ ఇన్‌పుట్ (SCL)

3

6 MOD-DEF0 మోడల్ ప్రస్తుత సూచన

3

7 రేట్ ఎంపిక కనెక్షన్ లేదు

8 లాస్ Rx సిగ్నల్ కోల్పోవడం, ఓపెన్ కలెక్టర్ అవుట్‌పుట్, యాక్టివ్ “H”

4

9 వీఆర్ Rx గ్రౌండ్

10 వీఆర్ Rx గ్రౌండ్

11 వీఆర్ Rx గ్రౌండ్

12 RD- విలోమ డేటా బయటకు వచ్చింది

5

13 RD+ డేటా బయటకు వచ్చింది

5

14 వీఆర్ Rx గ్రౌండ్

15 VccR Rx విద్యుత్ సరఫరా

16 VccT Tx విద్యుత్ సరఫరా

17 VeeT Tx గ్రౌండ్

18 TD+ డేటాను ప్రసారం చేయండి

6

19 TD- ఇన్వర్స్ ట్రాన్స్మిట్ డేటా

6

20 VeeT Tx గ్రౌండ్  

గమనికలు:

1. ఎక్కువగా ఉన్నప్పుడు, ఈ అవుట్‌పుట్ ఒక రకమైన లేజర్ తప్పును సూచిస్తుంది.తక్కువ సాధారణ ఆపరేషన్ సూచిస్తుంది.మరియు హోస్ట్ బోర్డ్‌లో 4.7 – 10KΩ రెసిస్టర్‌తో పైకి లాగాలి.

2. TX డిసేబుల్ అనేది ట్రాన్స్‌మిటర్ ఆప్టికల్ అవుట్‌పుట్‌ను షట్ డౌన్ చేయడానికి ఉపయోగించే ఇన్‌పుట్.ఇది 4.7 - 10KΩ రెసిస్టర్‌తో మాడ్యూల్‌లో పైకి లాగబడుతుంది.దాని రాష్ట్రాలు:

తక్కువ (0 - 0.8V): ట్రాన్స్‌మిటర్ ఆన్ (>0.8, < 2.0V): నిర్వచించబడలేదు

అధిక (2.0V~Vcc+0.3V): ట్రాన్స్‌మిటర్ డిసేబుల్డ్ ఓపెన్: ట్రాన్స్‌మిటర్ డిసేబుల్

3. మోడ్-డెఫ్ 0,1,2.ఇవి మాడ్యూల్ డెఫినిషన్ పిన్స్.వాటిని హోస్ట్ బోర్డ్‌లో 4.7K - 10KΩ రెసిస్టర్‌తో పైకి లాగాలి.పుల్-అప్ వోల్టేజ్ 2.0V~Vcc+0.3V మధ్య ఉండాలి.

మాడ్యూల్ ఉందని సూచించడానికి Mod-Def 0 మాడ్యూల్ ద్వారా గ్రౌన్దేడ్ చేయబడింది

మోడ్-డెఫ్ 1 అనేది సీరియల్ ID కోసం రెండు వైర్ సీరియల్ ఇంటర్‌ఫేస్ యొక్క క్లాక్ లైన్

మోడ్-డెఫ్ 2 అనేది సీరియల్ ID కోసం రెండు వైర్ సీరియల్ ఇంటర్‌ఫేస్ యొక్క డేటా లైన్

4. ఎక్కువగా ఉన్నప్పుడు, ఈ అవుట్‌పుట్ సిగ్నల్ నష్టాన్ని సూచిస్తుంది (LOS).తక్కువ సాధారణ ఆపరేషన్ సూచిస్తుంది.

5. RD+/-: ఇవి అవకలన రిసీవర్ అవుట్‌పుట్‌లు.అవి AC కపుల్డ్ 100Ω అవకలన పంక్తులు, వీటిని వినియోగదారు SERDES వద్ద 100Ω (డిఫరెన్షియల్)తో ముగించాలి.AC కలపడం మాడ్యూల్ లోపల చేయబడుతుంది మరియు హోస్ట్ బోర్డ్‌లో అవసరం లేదు.

6. TD+/-: ఇవి అవకలన ట్రాన్స్‌మిటర్ ఇన్‌పుట్‌లు.అవి AC-కపుల్డ్, మాడ్యూల్ లోపల 100Ω అవకలన ముగింపుతో అవకలన పంక్తులు.AC కలపడం మాడ్యూల్ లోపల చేయబడుతుంది మరియు హోస్ట్ బోర్డ్‌లో అవసరం లేదు.

డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్ స్పెసిఫికేషన్స్

ట్రాన్స్‌సీవర్‌లను అంతర్గతంగా లేదా బాహ్యంగా కాలిబ్రేటెడ్ డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ అవసరమయ్యే హోస్ట్ సిస్టమ్‌లలో ఉపయోగించవచ్చు.

పరామితి

చిహ్నం

యూనిట్లు

కనిష్ట

గరిష్టంగా

ఖచ్చితత్వం

గమనిక

ట్రాన్స్సీవర్ ఉష్ణోగ్రత DTemp-E

ºC

-45

+90

±5ºC

1

ట్రాన్స్సీవర్ సరఫరా వోల్టేజ్ డివోల్టేజ్

V

2.8

4.0

±3%

ట్రాన్స్మిటర్ బయాస్ కరెంట్ DBias

mA

2

15

±10%

2

ట్రాన్స్మిటర్ అవుట్పుట్ పవర్ DTx-పవర్

dBm

-10

-2

±3dB

 
రిసీవర్ సగటు ఇన్‌పుట్ పవర్ DRx-పవర్

dBm

-25

0

±3dB

 

గమనికలు:

1. టెంపరేటింగ్ టెంపరేటింగ్.=0~70 ºC, పరిధి min=-5,Max=+75

2. Tx బయాస్ కరెంట్ యొక్క ఖచ్చితత్వం లేజర్ డ్రైవర్ నుండి లేజర్ వరకు ఉన్న వాస్తవ కరెంట్‌లో 10%

3. అంతర్గత/బాహ్య క్రమాంకనం అనుకూలమైనది.

సాధారణ ఇంటర్ఫేస్ సర్క్యూట్

xst (3)

ప్యాకేజీ కొలతలు

xst (4)

  • మునుపటి:
  • తరువాత:

  • మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి