మైలింకింగ్™ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్ SFP+ LC-SM 1310nm 10km

ML-SFP+SX 10Gb/s SFP+ 1310nm 10km LC సింగిల్-మోడ్

చిన్న వివరణ:

Mylinking™ ML-SFP+SX RoHS కంప్లైంట్ 10Gb/s SFP+ 1310nm 10km ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్, మెరుగైన స్మాల్ ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ ప్లగ్ చేయదగిన SFP+ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు S10-Gigabit Ethernet Mokm వరకు ఫైబర్‌లో 10-గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ Mokm వరకు ఉపయోగించడానికి రూపొందించబడ్డాయి.అవి SFF-8431, SFF-8432 మరియు IEEE 802.3ae 10GBASE-LR/LWకి అనుగుణంగా ఉంటాయి.ట్రాన్స్‌సీవర్ డిజైన్‌లు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు టెలికమ్యూనికేషన్ కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను అందించడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి.


ఉత్పత్తి వివరాలు

ఉత్పత్తి ట్యాగ్‌లు

ఉత్పత్తి లక్షణాలు

● 11.3Gb/s బిట్ రేట్లకు మద్దతు ఇస్తుంది

● డ్యూప్లెక్స్ LC కనెక్టర్

● హాట్ ప్లగ్ చేయదగిన SFP+ పాదముద్ర

● చల్లబడని ​​1310nm DFB ట్రాన్స్‌మిటర్, PIN ఫోటో-డిటెక్టర్

● 10km SMF కనెక్షన్ కోసం వర్తిస్తుంది

● తక్కువ విద్యుత్ వినియోగం, < 1W

● డిజిటల్ డయాగ్నోస్టిక్ మానిటర్ ఇంటర్‌ఫేస్

● IEEE 802.3ae 10GBASE-LRకి అనుగుణంగా ఆప్టికల్ ఇంటర్‌ఫేస్

● SFF-8431కి అనుగుణంగా ఎలక్ట్రికల్ ఇంటర్‌ఫేస్

● ఆపరేటింగ్ కేస్ ఉష్ణోగ్రత:

వాణిజ్య:0 నుండి 70 °C పారిశ్రామిక:-40 నుండి 85 °C

అప్లికేషన్లు

● 10GBASE-LR/LW వద్ద 10.3125Gbps

● 10G ఫైబర్ ఛానెల్

● CPRI మరియు OBSAI

● ఇతర ఆప్టికల్ లింక్‌లు

ఫంక్షనల్ రేఖాచిత్రం

సెయర్ (3)

నిరపేక్ష గరిష్ట రేటింగులు

పరామితి

చిహ్నం

కనిష్ట

గరిష్టంగా

యూనిట్

గమనిక

సరఫరా వోల్టేజ్

Vcc

-0.5

4.0

V

నిల్వ ఉష్ణోగ్రత

TS

-40

85

°C

సాపేక్ష ఆర్ద్రత

RH

0

85

%

గమనిక: గరిష్ట సంపూర్ణ రేటింగ్‌ల కంటే ఎక్కువ ఒత్తిడి ట్రాన్స్‌సీవర్‌కు శాశ్వత నష్టం కలిగిస్తుంది.

సాధారణ ఆపరేటింగ్ లక్షణాలు

పరామితి

చిహ్నం

కనిష్ట

టైప్ చేయండి

గరిష్టంగా

యూనిట్

గమనిక

డేటా రేటు  

9.953

10.3125

11.3

Gb/s

 
సరఫరా వోల్టేజ్

Vcc

3.13

3.3

3.47

V

 
సరఫరా కరెంట్

Icc5

 

300

mA

 
ఆపరేటింగ్ కేస్ టెంప్.

Tc

0

 

70

°C

 

TI

-40

 

85

ఎలక్ట్రికల్ లక్షణాలు (TOP(C) = 0 నుండి 70 ℃, TOP(I) =-40 నుండి 85 ℃, VCC = 3.13 నుండి 3.47 V)

పరామితి

చిహ్నం

కనిష్ట

టైప్ చేయండి

గరిష్టంగా

యూనిట్

గమనిక

ట్రాన్స్మిటర్

డిఫరెన్షియల్ డేటా ఇన్‌పుట్ స్వింగ్

VINPP

180

700

mVpp

1

ట్రాన్స్మిట్ డిసేబుల్ వోల్టేజ్

VD

VCC-0.8

Vcc

V

ట్రాన్స్మిట్ ఎనేబుల్ వోల్టేజ్

VEN

వీ

వీ+0.8

ఇన్పుట్ డిఫరెన్షియల్ ఇంపెడెన్స్

రిన్

100

Ω

రిసీవర్

డిఫరెన్షియల్ డేటా అవుట్‌పుట్ స్వింగ్

Vout, pp

300

850

mVpp

2

అవుట్‌పుట్ పెరుగుదల సమయం మరియు పతనం సమయం

Tr, Tf

28

Ps

3

LOS నొక్కిచెప్పింది

VLOS_F

VCC-0.8

Vcc

V

4

LOS డి-అసెర్టెడ్

VLOS_N

వీ

వీ+0.8

V

4

గమనిక:

1. TX డేటా ఇన్‌పుట్ పిన్‌లకు నేరుగా కనెక్ట్ చేయబడింది.పిన్స్ నుండి లేజర్ డ్రైవర్ IC లోకి AC కలపడం.

2. 100Ω అవకలన ముగింపులో.

3. 20 - 80%.మాడ్యూల్ కంప్లయన్స్ టెస్ట్ బోర్డ్ మరియు OMA పరీక్ష నమూనాతో కొలుస్తారు.PRBS 9లో నాలుగు 1లు మరియు నాలుగు 0ల శ్రేణిని ఉపయోగించడం ఆమోదయోగ్యమైన ప్రత్యామ్నాయం.

4. LOS అనేది ఓపెన్ కలెక్టర్ అవుట్‌పుట్.హోస్ట్ బోర్డ్‌లో 4.7kΩ – 10kΩతో పైకి లాగాలి.సాధారణ ఆపరేషన్ లాజిక్ 0;సిగ్నల్ కోల్పోవడం లాజిక్ 1.

ఆప్టికల్ లక్షణాలు (TOP(C) = 0 నుండి 70 ℃, TOP(I) =-40 నుండి 85 ℃,VCC = 3.13 నుండి 3.47 V)

పరామితి

చిహ్నం

కనిష్ట

టైప్ చేయండి

గరిష్టంగా

యూనిట్

గమనిక

ట్రాన్స్మిటర్

ఆపరేటింగ్ వేవ్ లెంగ్త్

λ

1290

1310

1330

nm

ఏవ్. అవుట్‌పుట్ పవర్ (ప్రారంభించబడింది)

పేవ్

-6

0

dBm

1

సైడ్-మోడ్ సప్రెషన్ రేషియో

SMSR

30

dB

విలుప్త నిష్పత్తి

ER

4

4.5

dB

RMS స్పెక్ట్రల్ వెడల్పు

Δλ

1

nm

రైజ్/ఫాల్ టైమ్ (20%~80%)

Tr/Tf

50

ps

చెదరగొట్టే పెనాల్టీ

టీడీపీ

3.2

dB

రిలేటివ్ ఇంటెన్సిటీ నాయిస్

RIN

-128

dB/Hz

అవుట్పుట్ ఆప్టికల్ ఐ IEEE 0802.3aeకి అనుగుణంగా

రిసీవర్

ఆపరేటింగ్ వేవ్ లెంగ్త్

1270

1600

nm

రిసీవర్ సున్నితత్వం

PSEN2

-14.4

dBm

2

ఓవర్లోడ్

పేవ్

0.5

dBm

లాస్ అసర్ట్

Pa

-30

dBm

లాస్ డి-అసెర్ట్

Pd

-18

dBm

LOS హిస్టెరిసిస్

Pd-Pa

0.5

dB

గమనికలు:

1. IEEE 802.3aeకి సగటు శక్తి గణాంకాలు సమాచారం మాత్రమే.

2. BER వద్ద 1E-12 కంటే తక్కువ, వెనుకకు కొలుస్తారు.కొలత నమూనా PRBS 231-1చెత్త ER=4.5@ 10.3125Gb/sతో.

పిన్ నిర్వచనాలు మరియు విధులు

sxye (5)
sxye (4)

పిన్ చేయండి

చిహ్నం

పేరు/వివరణ

1

VEET [1] ట్రాన్స్మిటర్ గ్రౌండ్

2

Tx_FAULT [2] ట్రాన్స్మిటర్ లోపం

3

Tx_DIS [3] ట్రాన్స్మిటర్ డిసేబుల్.ఎక్కువ లేదా ఓపెన్‌లో లేజర్ అవుట్‌పుట్ నిలిపివేయబడింది

4

SDA [2] 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్‌ఫేస్ డేటా లైన్

5

SCL [2] 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్‌ఫేస్ క్లాక్ లైన్

6

MOD_ABS [4] మాడ్యూల్ లేదు.మాడ్యూల్ లోపల గ్రౌన్దేడ్

7

RS0 [5] రేట్ ఎంచుకోండి 0

8

RX_LOS [2] సిగ్నల్ సూచన కోల్పోవడం.లాజిక్ 0 సాధారణ ఆపరేషన్‌ని సూచిస్తుంది

9

RS1 [5] 1 ఎంపికను రేట్ చేయండి

10

వీర్ [1] రిసీవర్ గ్రౌండ్

11

వీర్ [1] రిసీవర్ గ్రౌండ్

12

RD- రిసీవర్ విలోమ డేటా ముగిసింది.AC జత చేయబడింది

13

RD+ రిసీవర్ డేటా ముగిసింది.AC జత చేయబడింది

14

వీర్ [1] రిసీవర్ గ్రౌండ్

15

VCCR రిసీవర్ పవర్ సప్లై

16

VCCT ట్రాన్స్మిటర్ పవర్ సప్లై

17

VEET [1] ట్రాన్స్మిటర్ గ్రౌండ్

18

TD+ ట్రాన్స్‌మిటర్ డేటా ఇన్. AC కపుల్డ్

19

TD- ట్రాన్స్‌మిటర్ ఇన్‌వర్టెడ్ డేటా ఇన్. AC కపుల్డ్

20

VEET [1] ట్రాన్స్మిటర్ గ్రౌండ్

గమనికలు:

1. మాడ్యూల్ సర్క్యూట్ గ్రౌండ్ మాడ్యూల్ లోపల మాడ్యూల్ చట్రం గ్రౌండ్ నుండి వేరుచేయబడింది.

2. 3.15Vand 3.6V మధ్య వోల్టేజ్‌కి హోస్ట్ బోర్డ్‌లో 4.7k - 10k ఓమ్‌లతో పైకి లాగాలి.

3. Tx_Disable అనేది మాడ్యూల్ లోపల VccTకి 4.7 kΩ నుండి 10 kΩ పుల్అప్‌తో కూడిన ఇన్‌పుట్ పరిచయం.

4. Mod_ABS SFP+ మాడ్యూల్‌లో VeeT లేదా VeeRకి కనెక్ట్ చేయబడింది.హోస్ట్ ఈ పరిచయాన్ని 4.7 kΩ నుండి 10 kΩ పరిధిలోని రెసిస్టర్‌తో Vcc_Host వరకు లాగవచ్చు.SFP+ మాడ్యూల్ భౌతికంగా హోస్ట్ స్లాట్‌లో లేనప్పుడు Mod_ABS "హై" అని నిర్ధారించబడుతుంది.

5. RS0 మరియు RS1 మాడ్యూల్ ఇన్‌పుట్‌లు మరియు మాడ్యూల్‌లో > 30 kΩ రెసిస్టర్‌లతో VeeTకి తక్కువగా లాగబడతాయి.

ID మరియు డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్ మానిటర్ కోసం సీరియల్ ఇంటర్‌ఫేస్

SFP+SX ట్రాన్స్‌సీవర్ SFP+ MSAలో నిర్వచించిన విధంగా 2-వైర్ సీరియల్ కమ్యూనికేషన్ ప్రోటోకాల్‌కు మద్దతు ఇస్తుంది.ప్రామాణిక SFP+ సీరియల్ ID ట్రాన్స్‌సీవర్ సామర్థ్యాలు, ప్రామాణిక ఇంటర్‌ఫేస్‌లు, తయారీదారు మరియు ఇతర సమాచారాన్ని వివరించే గుర్తింపు సమాచారానికి యాక్సెస్‌ను అందిస్తుంది.అదనంగా, ఈ SFP+ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు మెరుగైన డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్ మానిటరింగ్ ఇంటర్‌ఫేస్‌ను అందిస్తాయి, ఇది ట్రాన్స్‌సీవర్ ఉష్ణోగ్రత, లేజర్ బయాస్ కరెంట్, ట్రాన్స్‌మిటెడ్ ఆప్టికల్ పవర్, రిసీవ్డ్ ఆప్టికల్ పవర్ మరియు ట్రాన్స్‌సీవర్ సప్లై వోల్టేజ్ వంటి పరికర ఆపరేటింగ్ పారామితులకు నిజ-సమయ యాక్సెస్‌ను అనుమతిస్తుంది.ఇది అలారం మరియు హెచ్చరిక ఫ్లాగ్‌ల యొక్క అధునాతన వ్యవస్థను కూడా నిర్వచిస్తుంది, ఇది నిర్దిష్ట ఆపరేటింగ్ పారామితులు ఫ్యాక్టరీ సెట్ సాధారణ పరిధికి వెలుపల ఉన్నప్పుడు తుది వినియోగదారులను హెచ్చరిస్తుంది.

SFP MSA EEPROMలో 256-బైట్ మెమరీ మ్యాప్‌ను నిర్వచిస్తుంది, ఇది 8 బిట్ చిరునామా 1010000X(A0h) వద్ద 2-వైర్ సీరియల్ ఇంటర్‌ఫేస్‌లో అందుబాటులో ఉంటుంది, కాబట్టి అసలైన మానిటరింగ్ ఇంటర్‌ఫేస్ 8 బిట్ అడ్రస్ (A2h)ని ఉపయోగిస్తుంది. నిజానికి నిర్వచించిన సీరియల్ ID మెమరీ మ్యాప్ మారదు.మెమరీ మ్యాప్ యొక్క నిర్మాణం టేబుల్ 1లో చూపబడింది.

sxye (6)

టేబుల్ 1. డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్ మెమరీ మ్యాప్ (నిర్దిష్ట డేటా ఫీల్డ్ వివరణలు)

డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్ స్పెసిఫికేషన్స్

SFP+SX ట్రాన్స్‌సీవర్‌లను అంతర్గతంగా లేదా బాహ్యంగా కాలిబ్రేట్ చేయబడిన డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ అవసరమయ్యే హోస్ట్ సిస్టమ్‌లలో ఉపయోగించవచ్చు.

పరామితి

చిహ్నం

యూనిట్లు

కనిష్ట

గరిష్టంగా

ఖచ్చితత్వం

గమనిక

ట్రాన్స్సీవర్ ఉష్ణోగ్రత DTemp-E

ºC

-45

+90

±5ºC

1,2
ట్రాన్స్సీవర్ సరఫరా వోల్టేజ్ డివోల్టేజ్

V

2.8

4.0

±3%

ట్రాన్స్మిటర్ బయాస్ కరెంట్ DBias

mA

2

80

±10%

3
ట్రాన్స్మిటర్ అవుట్పుట్ పవర్ DTx-పవర్

dBm

-7

+1

±2dB

రిసీవర్ సగటు ఇన్‌పుట్ పవర్ DRx-పవర్

dBm

-16

0

±2dB

గమనికలు:

1. ఆపరేటింగ్ టెంప్.=0~70 ºC, పరిధి కనిష్టంగా ఉంటుంది=-5,గరిష్టం=+75

2. అంతర్గతంగా కొలుస్తారు

3. Tx బయాస్ కరెంట్ యొక్క ఖచ్చితత్వం లేజర్ డ్రైవర్ నుండి లేజర్ వరకు ఉన్న వాస్తవ కరెంట్‌లో 10%

సాధారణ ఇంటర్ఫేస్ సర్క్యూట్

సెయర్ (7)

సిఫార్సు చేయబడిన పవర్ సప్లై ఫిల్టర్

sxye (8)

గమనిక:

3.3V సరఫరా వోల్టేజ్‌తో SFP ఇన్‌పుట్ పిన్ వద్ద అవసరమైన వోల్టేజ్‌ను నిర్వహించడానికి 1Ω కంటే తక్కువ DC నిరోధకత కలిగిన ఇండక్టర్‌లను ఉపయోగించాలి.సిఫార్సు చేయబడిన సరఫరా ఫిల్టరింగ్ నెట్‌వర్క్ ఉపయోగించినప్పుడు, SFP ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్ యొక్క హాట్ ప్లగ్ చేయడం వలన స్థిరమైన స్థితి విలువ కంటే 30 mA కంటే ఎక్కువ ఇన్‌రష్ కరెంట్ వస్తుంది.

ప్యాకేజీ కొలతలు

1657769708604

  • మునుపటి:
  • తరువాత:

  • మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి